ரணில் ஆட்டம் ஆரம்பம் – எதிரிகளை கண்காணிக்க நூறு பேர் கொண்ட குழு களமிறக்கம் -…………………

ஆளும் ஆட்சிக்கு எதிராக அவதூறு பிரச்சாரங்களை மேற்கொண்டு வரும் நபர்கள் ,மற்றும் ஊடகங்களை
கண்காணிக்க என நூறு பேர் கொண்ட குழு ஒன்றை பிரதமர் ரணில் அமைத்துள்ளார் ,

இந்த நபர்களை கண்கணிப்பதற்கு என சிங்கப்பூரில் இருந்து விசேட துறை சார் நிபுணர் ஒருவர் அழைத்து வர பட்டுள்ளார்
இவரது இந்த அதிரடி நடவடிக்கையால் எதிரிகள் கதி கலங்கி போயுள்ளனர்

சமுக வலைத்தலங்கில் கருத்து எழுதுபவர்களே யாக்கிரதை ,தூக்கிட போறாங்க . 

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post