ரணில் ஆட்டம் ஆரம்பம் – எதிரிகளை கண்காணிக்க நூறு பேர் கொண்ட குழு களமிறக்கம் -…………………

ஆளும் ஆட்சிக்கு எதிராக அவதூறு பிரச்சாரங்களை மேற்கொண்டு வரும் நபர்கள் ,மற்றும் ஊடகங்களை
கண்காணிக்க என நூறு பேர் கொண்ட குழு ஒன்றை பிரதமர் ரணில் அமைத்துள்ளார் ,

இந்த நபர்களை கண்கணிப்பதற்கு என சிங்கப்பூரில் இருந்து விசேட துறை சார் நிபுணர் ஒருவர் அழைத்து வர பட்டுள்ளார்
இவரது இந்த அதிரடி நடவடிக்கையால் எதிரிகள் கதி கலங்கி போயுள்ளனர்

சமுக வலைத்தலங்கில் கருத்து எழுதுபவர்களே யாக்கிரதை ,தூக்கிட போறாங்க . 

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

.. உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் . உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post