கண்டி மருத்துவமனையில் பரவும் நோய் – திடிரென பலியாகும் நோயாளர்கள் – மூட உத்தரவு………………..

இலங்கை – கண்டி வைத்தியசாலையில் புதுவித கொடிய வைரஸ் ஒன்று பரவி வருகிறது
இதன் காரணமாக மூன்று பேர் திடிரென பலியாகியுள்ளனர் .
இவர்கள் பலியானதை அடுத்து குறித்த மருத்துவமனையின் 65ம் இலக்க நோயாளர் அறையை உடனடியாக மூடுமாறு உத்தரவிட பட்டுள்ளதுடன்
இது தொடர்பான விசாரணையில் சுகாதார பிரிவினர் ஈடுபட்டுள்ளனர் .

மேலும் அங்கு தங்கி இருக்கும் நோயாளர்கள் ஒருவித பீதியில் உறைந்துள்ளனர்  

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post