மத்திய மாகாணத்தில் பட்டதாரிகளை ஆசிரியர்களாக உள்வாங்குவற்காக நடவடிக்கை ஆரம்பம் …………….

மத்திய மாணாண பட்டதாரி ஆசிரிய. விண்ணபதாரிகள் “திறந்த விண்ணப்பமாக” விண்ணபிக்கலாம் என கூறுகின்றார். மத்திய மாகாண சபை உறுப்பினர் இராதாகிருஸ்ணன் ராஜாராம் அவர்கள்தற்போது மத்திய மாகாணத்தில் பட்டதாரிகளை ஆசிரியர்களாக உள் வாக்குவதற்கான நடவடிக்கைகள் மேற்க் கொள்ளபட்டு விண்ணபங்கள் கோரபட்டுள்ளன. இதில் தமிழ்மொழி மூலமாண விண்ணப்தாரிகளுக்கு விண்ணபத்தில் கேட்கபட்டிருக்கும் பாடசாலை தெரிவு ஒரு பிரச்சனையை தோற்றுவித்து உள்ளது. காரணம் தமிழ்மொழி விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பாடசாலைகள் வழங்கபடவில்லை. சிங்களமொழிக்கு வழங்கபட்டுள்ளது. இந் நிலையில் விண்ணபதாரிகள் இதற்கு என்ன செய்வது என்று தத்தளித்து கொண்டிருக்கும் இவ் வேலையில் மத்திய மாகாண சபை உறுப்பினர் இராதாகிருஸ்ணன் ராஜாராம். மலையக ஆசிரியர் முன்னனியின் தலைவர் எஸ். ரவிந்திரன் அகிய இருவரும் இன்று (11) மத்திய மகாண கல்வி அமைச்சின் செயலாளர் விஜேரத்ன அவர்களை பல்லேகல மாகாண சபை கட்டத்தில் அமைந்திருக்கும் காரியாலயத்தில் சந்திப்பு ஒன்றை மேற்கொண்டனர். இதன் போது பட்டதாரிகள் எதிர்நோக்கும் பிரச்னைகளுக்கு தீர்வு எட்டபட்டுள்ளது.
இந்த சந்திப்பு தொடர்பில் மத்திய மாகாண சபை உறுப்பினர் இராதாகிருஸ்ணன் ராஜாராம் அவர்களிடம் வினவிய போது. நாங்கள் இன்று (11) மத்திய மகாண கல்வி அமைச்சின் செயலாளரை சந்தித்து மலையக பட்டதாரிகள் விண்ணபிப்பதில் ஏற்பட்டுள்ள பிரச்சனை குறி;த்து முன் வைத்தோம். அதற்கு தீர்வாக விண்ணபதாரிகள் விண்ணபத்தில் பாடசாலை தெரிவு என்ற கட்டத்தில் பாடசாலை போட தேவையில்லை. விண்ணபதாரிகள் “திறந்த விண்ணப்பமாக” விண்ணபிக்கலாம். பாடசாலைகள் பின்னர் வெற்றிடத்திற்கு ஏற்ப நிரப்பபடும். வெளி நாடுகளிலும் உள் நாட்டில் இருந்துக் கொண்டு வெளிநாட்டு பல்கலைகழகங்களில் படித்த பட்டதாரிகள். இலங்கை பல்கலைகழக மாணியங்கள் ஆனைக்குழுவினால் அங்கிகரிக்கபட்ட கடித்தினையும் சமர்பிக்க வேண்டும். தற்போது விண்ணப்பம் கோரபட்டள்ள பட்டதாரிகள் போதுமானதாக இல்லாது போகும் பட்சத்தில் எதிர்காலத்தில் பிற மாகாணங்களை சேர்ந்தவர்களும் விண்ணபிக்கும் முறைக்கு மீண்டும் விண்ணப்பங்கள் கோரபடும் என்று கூறினார்.  

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post