மகிந்தாவே நாட்டை குழப்புகின்றார் – சந்திரிக்கா திடீர் தாக்கு …………………………

இலங்கையில் ஜெனாதிபதி நிறைவேற்று அதிகாரம் ஒழிக்க பட்டுள்ளது
தற்போது ஆளும் ஜெனாதிபதியின் காலத்துடன் அவை நிறைவடைகிறது
பின்னர் இலங்கையில் பிரதமர் ஆட்சியே நிலை பெறும்
இவ்வாறன அரசியல் சட்ட மாற்றத்தை ஏற்படுத்தியதால் அதிர்ச்சியில் உறைந்துள்ள மகிந்தா
ஆளும் அரசுக்கு எதிரான சூழ்ச்சியில் களம் இறங்கியுள்ளார்

நாடு சமரசம் ,சமாதானம் ,அபிவிருத்தியை நோக்கி வீறு நடை போடும் இவ்வேளை அதனை ஜீரணித்து
கொள்ள முடியாததினால் மகிந்தா இவ்வாறு உளறி திரிவதாக சந்திரிக்கா குற்றம் சுமத்தியுள்ளார்  

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post