சிங்கள மக்கள் போல நாமும் வாழ அரசு அரசியல் தீர்வை காண வேண்டும் – சம்பந்தன் முழக்கம் …………….

இலங்கையில் இனங்களுக்கு இடையிலான நல்லிணக்கத்தை ஏற்படுத்தி
தமிழர்களும் சிங்களவர்கள் போல சுபிட்சமாக வாழ்வதற்கு அரசு விரைந்து அரசியல் தீர்வை கான் வேண்டும் என
எதிர்கட்சி தலைவர் சம்பந்தன் கூறியுள்ளார்

ஆண்டு இரண்டான போதும் இதுவரை நல்லாட்சி என கூறும் ஆளும் கூடாட்சியால் தமிழர்களுக்கு எதுவித தீர்வு திட்டங்களு ம்
வழங்க படவில்லை என்பது குறிப்பிடதக்கது  

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post