தொடர்ந்து ஹிட் கொடுத்தும் சினிமாவில் ஒதுக்கப்பட்ட நடிகை………….

சமத்தான நடிகைக்கு தெலுங்கு நடிகர் ஒருவருடன் விரைவில் திருமணம் நடக்கப்போவதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. அடுத்த வருடம் இருவருக்கும் திருமணம் நடக்கப்போவதாக அதிகாரப்பூர்வமாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளது. இந்நிலையில், திருமணத்திற்கு முன்பே அவரை சினிமாவில் இருந்து ஒதுக்கி வருவதாக நடிகை தனக்கு நெருக்கமானவர்களிடம் புலம்பி வருகிறாராம்.

இந்த வருடத்தில் இவர் நடித்த 6 படங்களும் மிகப்பெரிய ஹிட்டானது. இருப்பினும், தொடர்ந்து அவருக்கு பெரிதாக படவாய்ப்புகள் இல்லை. தற்போதைக்கு சங்கத் தலைவருடனான படம் மட்டுமே இவர் கைவசம் உள்ளது. எந்த நேரத்தில் தன்னுடைய திருமண அறிவிப்பை வெளியிட்டாரோ, அதுநாள் முதல் இவரை தேடி வரும் தயாரிப்பாளர்கள் குறைந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

திருமணத்திற்கு பிறகு நடிகை நடிப்பதற்கு அவரின் வருங்கால கணவர் எந்த ஆட்சபனையும் தெரிவிக்கவில்லையாம். இருப்பினும், தனக்கு படவாய்ப்பு குறைந்து வருவது குறித்து நடிகை ரொம்பவும் வருத்தத்தில் இருக்கிறாராம்.  

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post