( இந்த இலக்கத்தில் 0044-7536707793எதிரி இணைய வாட்சாப்,வைபர்,imo, குறுப்பில் இணையுங்கள்,உங்கள் பகுதிகளில் இடம்பெறும் நிகழ்வுகள் ,சம்பவங்களை செய்தியாக்கி அனுப்புங்கள் உடன் உங்கள பெயருடன் பிரசுரிப்போம் , நீங்களும் எமது நிழல் செய்தியாளர் ஆகலாம் . ) பெண்ணாக பிறந்து ஆணாக மாறியவருடன் மாணவி ஓட்டம் மேலும் படிக்க இதில் அழுத்துங்கள்

தொடர்ந்து ஹிட் கொடுத்தும் சினிமாவில் ஒதுக்கப்பட்ட நடிகை………….

ethiri.com

சமத்தான நடிகைக்கு தெலுங்கு நடிகர் ஒருவருடன் விரைவில் திருமணம் நடக்கப்போவதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளது. அடுத்த வருடம் இருவருக்கும் திருமணம் நடக்கப்போவதாக அதிகாரப்பூர்வமாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளது. இந்நிலையில், திருமணத்திற்கு முன்பே அவரை சினிமாவில் இருந்து ஒதுக்கி வருவதாக நடிகை தனக்கு நெருக்கமானவர்களிடம் புலம்பி வருகிறாராம்.

இந்த வருடத்தில் இவர் நடித்த 6 படங்களும் மிகப்பெரிய ஹிட்டானது. இருப்பினும், தொடர்ந்து அவருக்கு பெரிதாக படவாய்ப்புகள் இல்லை. தற்போதைக்கு சங்கத் தலைவருடனான படம் மட்டுமே இவர் கைவசம் உள்ளது. எந்த நேரத்தில் தன்னுடைய திருமண அறிவிப்பை வெளியிட்டாரோ, அதுநாள் முதல் இவரை தேடி வரும் தயாரிப்பாளர்கள் குறைந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

திருமணத்திற்கு பிறகு நடிகை நடிப்பதற்கு அவரின் வருங்கால கணவர் எந்த ஆட்சபனையும் தெரிவிக்கவில்லையாம். இருப்பினும், தனக்கு படவாய்ப்பு குறைந்து வருவது குறித்து நடிகை ரொம்பவும் வருத்தத்தில் இருக்கிறாராம்.  

பெண்களுடன் காதல் முறிந்தால் இப்படி பண்ணுங்க எல்லாம் சரியாகிடும் -மேலும் படிக்க இதில் அழுத்துங்க

Related Post