ஆவா ரவுடி குழுவை சேர்ந்த இருவர் கைது எதிரொலியே வாள்வெட்டு தாக்குதல் அதிகரிப்பு

யாழில் சமூகவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்டிருந்த ஆவா குழுவை சேர்ந்த இருவர் கைது செய்ய பட்டுள்ளனர் .

இவர்களின் கைதின் எதிரொலியே மக்கள் மீதான தொடர் வாள்வெட்டுக்கு காரணம் என தெரிவிக்க பட்டுள்ளது
இவர்களின் பின்புலத்தில் இராணுவம் செயல் பட்டு வருவது அம்பலமாகியுள்ளது . 

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

.. உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் . உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post