தமிழ்நாட்டில் ‘சிறைக்கு பின்னால் இருந்து அரசு இயங்கும்-முன்னாள் நீதிபதி கட்ஜூ ………………..

தமிழ்நாட்டில் ஊழல் வழக்கில் தண்டிக்கப்பட்ட ஒருவரால் சிறைக்கு பின்னால் இருந்து அரசு இயங்கும் என சுப்ரீம்கோர்ட்டின் முன்னாள் நீதிபதி மார்கண்டேய கட்ஜூ தனது வலைப்பக்கத்தில் விமர்சித்து உள்ளார்.

தமிழ்நாட்டில் கே. பழனிசாமி தலைமையில் புதிய அரசு பதவி ஏற்றிருப்பது குறித்து சுப்ரீம்கோர்ட்டின் முன்னாள் நீதிபதி மார்கண்டேய கட்ஜூ தனது வலைப்பக்கத்தில் விமர்சித்து உள்ளார். அதில் அவர், “தமிழர்களே, பாராட்டுக்கள். ஊழல் வழக்கில் தண்டிக்கப்பட்ட ஒருவரால் சிறைக்கம்பிகளுக்கு பின்னே இருந்து இயக்கப்படுகிற ஒரு அரசாங்கத்தை 4 ஆண்டுகள் பார்க்கப்போகிற சிறப்பை அடைந்திருக்கிறீர்கள். பழனிசாமி, சிறையில் இருந்து கட்டளைகளை பெற்று நிறைவேற்றுவார்” என கூறி உள்ளார்.

“ஆனாலும் தமிழர்களே, கவலைப்படாதீர்கள். ஏற்கனவே இப்படி மாநிலத்தில் முன்னுதாரணமாக நடந்திருக்கிறது” என்றும் அவர் கூறி உள்ளார்.

பீகாரில் முதல்-மந்திரியாக இருந்த லாலு பிரசாத் மாட்டுத்தீவன ஊழல் வழக்கில் சிக்கி சிறைக்கு சென்றபோது, அவரது மனைவி ரப்ரி தேவி முதல்-மந்திரியாக இருந்ததைத்தான் கட்ஜூ இப்படி சுட்டிக்காட்டி உள்ளார் என நம்பப்படுகிறது.  

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post