கழுகுகள் மூலம் உளவு விமானங்களை கடத்தும் பிரான்ஸ் இராணுவம் – உலகை மிரள வைத்த சம்பவம் video ……

பிரான்ஸ் நாட்டு இராணுவம் கழுகுகளுக்கு உளவு விமானங்களை கடத்தி செல்லும் பயிற்சிகளை வழங்கி
பெரும் பர பரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளனர்

வானில் பறந்து வரும் இவ்வாறன விமானத்தை கழுகுகள் மூலம் கடத்தி செல்ல திட்டமிட்ட பிரான்ஸ் படைகள்
இவ்விதமான கடத்தல் பயிற்சிகளை வழங்கி பெரும் பர பரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளனர்
இவர்களது இந்த பயிற்சியானது உலக மக்களை மட்டுமல்ல ,உலக இராணுவங்களையும் மிரள வைத்துள்ளது
 

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post