பிரபல நடிகையுடன் வெற்றியை கொண்டாடிய சூர்யா………….

சூர்யா நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளிவந்து வெற்றிகரமாக ஓடிக்கொண்டிருக்கும் படம் ‘எஸ்-3’. இப்படத்தை ஹரி இயக்கியுள்ளார். ஸ்ருதிஹாசன், அனுஷ்கா, சூரி உள்ளிட்டோர் நடித்திருந்த இப்படத்திற்கு ஹாரிஸ் ஜெயராஜ் இசையமைத்திருந்தார். இப்படம் வசூலில் தயாரிப்பாளர்களை திருப்திபடுத்தியுள்ளது. இதனால் படக்குழுவினர் மிகுந்த சந்தோஷத்தில் உள்ளனர்.

இந்நிலையில், இப்படத்தின் வெற்றியை சூர்யா பிரபல நடிகையுடன் சேர்ந்து கேக் வெட்டி கொண்டாடியுள்ளார். அது வேறு யாருமல்ல, கீர்த்தி சுரேஷ்தான். கீர்த்தி சுரேஷ் தற்போது சூர்யாவுடன் சேர்ந்து ‘தானா சேர்ந்த கூட்டம்’ படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்கி வருகிறார்.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் அவருடன் சேர்ந்து ‘எஸ்-3’ வெற்றியை கேக் வெட்டிக் கொண்டாடியுள்ளார் சூர்யா. இதற்காக மிகப் பிரம்மாண்ட கேக் வரவழைக்கப்பட்டு, சூர்யா அந்த கேக்கை வெட்டி அங்கிருந்த அனைவருக்கும் பரிமாறினார்.
 

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post