இலங்கையில் பேஸ்புக்கை தடை செய்ய நடவடிக்கை – அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள் ……………..

இலங்கையில் புரபல சமுகவளைத்தளமான பேஸ்புக்கை தடை செய்ய நடவடிக்கை
மேற்கொள்ள பட்டு வருகிறது ,இதன் ஊடாக அதிகரித்து செல்லும் குற்ற செயல்களை தடுக்க மேற்படி
தடையினை விதிக்க முயற்சிகளை மேற்கொள்ளவதாக அரசு அறிவித்துள்ளது

மேற்படி தடை உத்தரவு தொடர்பிலான செய்திகள் அதன் பாவனையாளர்களுக்கு பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது  

கண்ணால பார்த்து ,காதில போட்டு வாயில ஆட்டுங்க
prev next

.. உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் . உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post