( இந்த இலக்கத்தில் 0044-7536707793எதிரி இணைய வாட்சாப்,வைபர்,imo, குறுப்பில் இணையுங்கள்,உங்கள் பகுதிகளில் இடம்பெறும் நிகழ்வுகள் ,சம்பவங்களை செய்தியாக்கி அனுப்புங்கள் உடன் உங்கள பெயருடன் பிரசுரிப்போம் , நீங்களும் எமது நிழல் செய்தியாளர் ஆகலாம் . ) பெண்ணாக பிறந்து ஆணாக மாறியவருடன் மாணவி ஓட்டம் மேலும் படிக்க இதில் அழுத்துங்கள்

1000 கோடி வசூலை குவித்த தீபிகா படுகோனே படம்…………….

ethiri.com

தமிழில் வெளியாகும் படங்கள் வசூலில் ரூ.100 கோடியை தொட்டுவிட்டால் சாதனை என்று அறிவிப்பது வழக்கம். இந்தியிலும் முன்பு சாதனையாக கருதப்பட்ட ரூ.100 கோடி வசூல் இப்போது ரூ.300 கோடி தான் சாதனை என்று மாறி விட்டது.

இந்த நிலையில் இந்தி நடிகை தீபிகா படுகோனே நடித்த முதல்ஹாலிவுட் படமான ‘டிரிபிள் எக்ஸ் ரிட்டன் ஆப்த சேன்டர் கேஜ்’ உலகம் முழுவதும் ரூ.1000 கோடி வசூலித்து இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது.

ரூ.550 கோடி செலவில் தயாரான இந்த படத்தின் வசூல் கடந்த ஞாயிறு வரைரூ.1000 கோடி.தொடர்ந்து இந்த படம் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இந்தி பிரபல ஹீரோக்களையும் மிஞ்சும் அளவு தீபிகா படுகோனே, ரூ.1000 கோடி வசூல் பட பட்டியலில் சேர்ந்து இருப்பது தான் இந்தி பட உலகில் இப்போது பரபரப்பாக பேசப்படும் செய்தி.
 

பெண்களுடன் காதல் முறிந்தால் இப்படி பண்ணுங்க எல்லாம் சரியாகிடும் -மேலும் படிக்க இதில் அழுத்துங்க

Related Post