1000 கோடி வசூலை குவித்த தீபிகா படுகோனே படம்…………….

தமிழில் வெளியாகும் படங்கள் வசூலில் ரூ.100 கோடியை தொட்டுவிட்டால் சாதனை என்று அறிவிப்பது வழக்கம். இந்தியிலும் முன்பு சாதனையாக கருதப்பட்ட ரூ.100 கோடி வசூல் இப்போது ரூ.300 கோடி தான் சாதனை என்று மாறி விட்டது.

இந்த நிலையில் இந்தி நடிகை தீபிகா படுகோனே நடித்த முதல்ஹாலிவுட் படமான ‘டிரிபிள் எக்ஸ் ரிட்டன் ஆப்த சேன்டர் கேஜ்’ உலகம் முழுவதும் ரூ.1000 கோடி வசூலித்து இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கிறது.

ரூ.550 கோடி செலவில் தயாரான இந்த படத்தின் வசூல் கடந்த ஞாயிறு வரைரூ.1000 கோடி.தொடர்ந்து இந்த படம் ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. இந்தி பிரபல ஹீரோக்களையும் மிஞ்சும் அளவு தீபிகா படுகோனே, ரூ.1000 கோடி வசூல் பட பட்டியலில் சேர்ந்து இருப்பது தான் இந்தி பட உலகில் இப்போது பரபரப்பாக பேசப்படும் செய்தி.
 

உலக பங்கு சந்தையில் பணத்தை அள்ள இதோ வழி..அவர்கள் 1௦௦௦ டொலர்களை இலவசமாக தருகின்றனர் , அதில் நீங்கள் பழகி பார்த்து பின்னர் வியாபாரத்தை ஆரம்பிக்க முடியும் ..அதில் நஷ்டம் ஏற்பட்டால் அதை விட்டு நீங்கள் ஓட்டம் பிடிக்கலாம் . மேற்படி நாணயமாற்று விபரம் சந்தையின் ஏற்ற இறக்கம் தொடர்பான தின ,கணிப்பை நாம் உங்களுக்கு இலவசமாக தருவோம் முயன்று பார்த்து வெற்றி பெறுங்கள் உங்கள் வீட்டில் இருந்தபடிய அமெரிக்கா டாலரில் பணத்தை அள்ள முடியும் ..ஒவ்வொரு நாடுகளுமே இந்த சந்தையால் தான் உயிர்வாழ்கின்றன . நீங்கள் இணையும் போது ஒரு சதமும் போட வேண்டிய தேவை இல்லை ... மேலதிக தகவலுக்கு எம்முடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள் ...00447536707793 WHATSUP ,VIBER, SKYPE - ETHIRI.COM2

Related Post